• Kayan gwajin gaggawa na rigakafin mura A/B na Covid-19

    Kayan gwajin gaggawa na rigakafin mura A/B na Covid-19

    SARS-CoV-2/ mura A/ mura B Antigen Rapid Test an yi niyya ne don gano ingancin SARS-CoV-2/ mura A/ mura B Antigen a cikin swab oropharyngeal ko nasopharyngeal swab samfurori a cikin vitro.

  • Jinin Dengue NS1 Antigen mataki na sauri gwaji

    Jinin Dengue NS1 Antigen mataki na sauri gwaji

    Ana amfani da wannan kit ɗin don gano ƙimar dengue NS1 antigen a cikin jinin ɗan adam, plasma ko duka samfurin jini, wanda ya dace da farkon gano cutar cutar dengue. Wannan kit ɗin yana ba da sakamakon gwajin antigen dengue NS1 kawai, kuma sakamakon da aka samu za a yi amfani da shi tare da sauran bayanan asibiti don bincike.

  • Baysen-9101 C14 Urea Breath Helicobacter pylori Analyzer

    Baysen-9101 C14 Urea Breath Helicobacter pylori Analyzer

    Baysen-9101 C14 Urea Breath Helicobacter pylori Analyzer

  • Kit ɗin bincike don kayan gwajin Methamphetamine MET

    Kit ɗin bincike don kayan gwajin Methamphetamine MET

    Wannan kit ɗin yana aiki don gano ƙimar methamphetamine (MET) da metabolites ɗin sa a cikin fitsarin ɗan adam.
    samfurin, wanda aka yi amfani da shi don ganowa da ƙarin bincike na jarabar ƙwayoyi. Wannan kit ɗin yana ba da sakamakon gwaji kawai
    methamphetamine (MET) da metabolites, da sakamakon da aka samu za a yi amfani da su a hade tare da sauran na asibiti
    bayanai don bincike.
  • SARS-COV-2 Antigen Rapid Test Kit

    SARS-COV-2 Antigen Rapid Test Kit

    SARS-CoV-2 Antigen Rapid Test (Colloidal Gold) an yi niyya ne don gano ƙimar ingancin
    SARS-CoV-2 Antigen (protein Nucleocapsid) wanda ke cikin kogon hanci (nasal na gaba) swab
    samfurori daga mutanen da ake zargin COVID-19 kamuwa da cuta. An yi nufin kayan gwajin don gwada kai
    ko gwajin gida.
  • Colloidal Gold Cocaine Kayan Gwajin Maganin Maganin Fitsari

    Colloidal Gold Cocaine Kayan Gwajin Maganin Maganin Fitsari

    Wannan kit ɗin yana aiki don gano ƙimar ingancin cocaine ta metabolite na benzoylecgonine a cikin samfurin fitsarin ɗan adam,wanda aka yi amfani da shi don ganowa da gano ƙarin bincike game da jarabar miyagun ƙwayoyi. Wannan kit ɗin yana ba da sakamakon gwajin cocaine ne kawaimetabolite na benzoylecgonine, da sakamakon da aka samu za a yi amfani da su tare da sauran bayanan asibitidomin bincike.
  • CE ta amince da SARS-CoV-2 Antigen Rapid Test Selfest Home Amfani

    CE ta amince da SARS-CoV-2 Antigen Rapid Test Selfest Home Amfani

    Kuna iya son SARS-CoV-2 Antigen Rapid Test (Colloidal Gold) WIZ-A101 Mai Rarraba Immune Analyzer Diagnostic Kit don Cardiac Troponin I (Fluorescence Immunochromatographic Assay) Game da Mu Xiamen Baysen Medical Tech Limited babban kamfani ne na ilimin halitta wanda ke ba da kansa ga yin rajistar saurin bincike da haɓakawa da haɓaka bincike da haɓakawa. Akwai ma'aikatan bincike da yawa da masu sarrafa tallace-tallace a cikin kamfanin, duk ...
  • Kit ɗin bincike don furotin na C-reactive/serum amyloid A

    Kit ɗin bincike don furotin na C-reactive/serum amyloid A

    Kit ɗin yana aiki ne don gano ƙididdigar ƙididdiga na in vitro na maida hankali na furotin C-reactive (CRP) da Serum Amyloid A (SAA) a cikin jinin mutum/plasma/dukkan samfuran jini, don ƙarin ganewar asali na kumburi mai tsanani da na yau da kullun ko kamuwa da cuta. Kit ɗin yana ba da sakamakon gwaji ne kawai na furotin C-reactive da kuma amyloid serum A. Za a bincika sakamakon da aka samu tare da sauran bayanan asibiti.
  • Ciwon sukari Gudanar da Insulin Diagnostic Kit

    Ciwon sukari Gudanar da Insulin Diagnostic Kit

    Wannan kit ɗin ya dace da ƙayyadaddun ƙididdiga na in vitro na matakan insulin (INS) a cikin jinin ɗan adam/plasma/duk samfuran jini don kimanta aikin β-cell na pancreatic-tsibiri. Wannan kit ɗin yana ba da sakamakon gwajin insulin (INS) kawai, kuma sakamakon da aka samu za a bincika tare da sauran bayanan asibiti.

  • BLC-8 Ƙananan Gudun Centrifuge na 10ml Centrifuge tube

    BLC-8 Ƙananan Gudun Centrifuge na 10ml Centrifuge tube

    BLC-8 Ƙananan Gudun Centrifuge tare da ramukan 8 don bututun Centrifuge 10ml

  • BMC-7S Lab Mini Centrifuge

    BMC-7S Lab Mini Centrifuge

    BMC-7S Lab Mini Centrifuge don ƙaramin ƙaramin bututu (0.2/0.5/1.5/2ml)*12

  • ƙwararriyar Cikakkiyar Immunoassay Fluorescence Analzyer

    ƙwararriyar Cikakkiyar Immunoassay Fluorescence Analzyer

    Ana iya amfani da wannan Analzyer a kowane yanayi na kiwon lafiya. babu buƙatar ɗaukar lokaci mai yawa don sarrafa samfurin ko lokaci. Shigar da kati ta atomatik, Kunnawa ta atomatik, Gwaji da Katin zubarwa