Àpò tí a kò gé fún Ferritin Quantitative Fia fast Test kit
ÌRÒYÌN ÌṢẸ̀DÁ
| Nọ́mbà Àwòṣe | Àwo tí a kò gé fún Àpapọ̀ IgE | iṣakojọpọ | Àwọn ìdánwò 25/ àwọn ohun èlò, àwọn ohun èlò 30/CTN |
| Orúkọ | Àpò tí a kò gé fún Ferritin | Ìpínsísọ̀rí ohun èlò orin | Kíláàsì Kejì |
| Àwọn ẹ̀yà ara | Ifamọra giga, Iṣiṣẹ irọrun | Ìwé-ẹ̀rí | CE/ ISO13485 |
| Ìpéye | > 99% | Ìgbésí ayé àwọn ohun èlò ìpamọ́ | Ọdun meji |
| Ọ̀nà ìmọ̀-ẹ̀rọ | FIA |
Ipò gíga
Ohun èlò náà péye gan-an, ó yára, a sì lè gbé e lọ sí iwọ̀n otútù yàrá. Ó rọrùn láti lò.
Iru apẹẹrẹ: Omi ara/Plasma/ Gbogbo ẹ̀jẹ̀
Àkókò ìdánwò:15 -20 ìṣẹ́jú
Ìpamọ́:2-30℃/36-86℉
Ọ̀nà Ìwádìí: Fluorescence
Ohun èlò tó wúlò:WIZ A101/WIZ A203
Ẹya ara ẹrọ:
• Ìmọ́lẹ̀ gíga
• kíkà àbájáde ní ìṣẹ́jú 15-20
• Iṣẹ́ tó rọrùn
• Ìgbésẹ̀ Gíga
A Pète Wa
A ṣe àgbékalẹ̀ àpò yìí fún wíwá ìwọ̀n ferritin (FER) nínú ẹ̀jẹ̀ ènìyàn/plasma/odidi ẹ̀jẹ̀, ó sì wà fún àyẹ̀wò ara ẹni fún àwọn àrùn tó ní í ṣe pẹ̀lú ìṣiṣẹ́ ara irin, bí hemochromatosis àti àìtó iron, àti ṣíṣàyẹ̀wò ìpadàbọ̀sípò àti ìṣẹ̀dá àrùn jẹjẹrẹ burúkú. Àpò yìí nìkan ló ń fúnni ní àbájáde ìdánwò ferritin, a ó sì ṣe àgbéyẹ̀wò àbájáde tó bá a mu pẹ̀lú àwọn ìwífún nípa ìṣègùn mìíràn. Àpò yìí wà fún àwọn onímọ̀ ìlera.










