• Kit ɗin bincike don Hormone mai Ƙarfafa thyroid

    Kit ɗin bincike don Hormone mai Ƙarfafa thyroid

    Wannan kit ɗin an yi niyya ne don gano ƙididdige ƙididdigewa na in vitro akan thyroid-stimulating hormone (TSH) da ke cikin
    jinin mutum/plasma/dukkan samfuran jini kuma ana amfani dashi don kimanta aikin pituitary-thyroid. Wannan kit ɗin kawai
    yana ba da sakamakon gwajin thyroid-stimulating hormone (TSH), kuma za a bincika sakamakon da aka samu a ciki
    hade tare da sauran bayanan asibiti.
  • Na'urar ganowa don 25-hydroxy Vitamin D (kidar immunochromatographic fluorescence)

    Na'urar ganowa don 25-hydroxy Vitamin D (kidar immunochromatographic fluorescence)

    Kit ɗin ganowa don 25-hydroxy Vitamin D (ƙimar fluorescence immunochromatographic kimantawa) Don amfani da bincike na in vitro kawai Da fatan za a karanta wannan fakitin a hankali kafin amfani kuma a bi umarnin. Ba za a iya tabbatar da amincin sakamakon kima ba idan akwai wasu sabani daga umarnin a cikin wannan fakitin. NUFIN AMFANI DA Kit ɗin Gano Gano don 25-hydroxy Vitamin D (haɓaka fluorescence immunochromatographic assay) shine gwajin immunochromatographic mai haske don ...
  • Kayan bincike don Adrenocorticotropic Hormone

    Kayan bincike don Adrenocorticotropic Hormone

    Wannan kit ɗin gwajin ya dace da ƙididdigar ƙididdiga na adrenocorticotropic hormone (ATCH) a cikin samfurin Plasma na ɗan adam a cikin Vitro, wanda galibi ana amfani dashi don ƙarin bincike na ACTH hypersecretion, ACTH mai cin gashin kansa yana samar da kyallen jikin pituitary hypopituitarism tare da rashi ACTH da ectopic ACTH ciwo.

  • Fluorescence Immuno Assay Gastrin 17 kayan bincike

    Fluorescence Immuno Assay Gastrin 17 kayan bincike

    Gastrin, wanda kuma aka sani da pepsin, shine hormone na ciki wanda aka fi sani da G cell na antrum na ciki da duodenum kuma yana taka muhimmiyar rawa wajen daidaita aikin tsarin narkewa da kuma kiyaye tsarin tsarin narkewa. Gastrin na iya inganta haɓakar acid na ciki, sauƙaƙe haɓakar ƙwayoyin mucosal na ciki, da inganta abinci mai gina jiki da samar da jini na mucosa. A cikin jikin mutum, fiye da 95% na gastrin mai aiki na halitta shine gastrin α-amidated, wanda galibi ya ƙunshi isomers guda biyu: G-17 da G-34. G-17 yana nuna mafi girman abun ciki a jikin mutum (kimanin 80% ~ 90%). Sirri na G-17 ana sarrafa shi ta hanyar ƙimar pH na antrum na ciki kuma yana nuna tsarin amsa mara kyau wanda ya danganta da acid na ciki.

  • Baysen-9201 C14 Urea Breath H. pylori Analyzer tare da tashoshi biyu

    Baysen-9201 C14 Urea Breath H. pylori Analyzer tare da tashoshi biyu

    Baysen-9201 C14 Urea Breath Helicobacter pylori Analyzer

  • Baysen-9101 C14 Urea Breath Helicobacter pylori Analyzer

    Baysen-9101 C14 Urea Breath Helicobacter pylori Analyzer

    Baysen-9101 C14 Urea Breath Helicobacter pylori Analyzer

  • Kit ɗin bincike don furotin na C-reactive/serum amyloid A

    Kit ɗin bincike don furotin na C-reactive/serum amyloid A

    Kit ɗin yana aiki ne don gano ƙididdigar ƙididdiga na in vitro na maida hankali na furotin C-reactive (CRP) da Serum Amyloid A (SAA) a cikin jinin mutum/plasma/dukkan samfuran jini, don ƙarin ganewar asali na kumburi mai tsanani da na yau da kullun ko kamuwa da cuta. Kit ɗin yana ba da sakamakon gwaji ne kawai na furotin C-reactive da kuma amyloid serum A. Za a bincika sakamakon da aka samu tare da sauran bayanan asibiti.
  • Gudanar da Ciwon sukari Kit ɗin Insulin Diagnostic Kit

    Gudanar da Ciwon sukari Kit ɗin Insulin Diagnostic Kit

    Wannan kit ɗin ya dace da ƙayyadaddun ƙididdiga na in vitro na matakan insulin (INS) a cikin jinin ɗan adam/plasma/duk samfuran jini don kimanta aikin β-cell na pancreatic-tsibiri. Wannan kit ɗin yana ba da sakamakon gwajin insulin (INS) kawai, kuma sakamakon da aka samu za a bincika tare da sauran bayanan asibiti.

  • ƙwararriyar Cikakkiyar Immunoassay Fluorescence Analzyer

    ƙwararriyar Cikakkiyar Immunoassay Fluorescence Analzyer

    Ana iya amfani da wannan Analzyer a kowane yanayi na kiwon lafiya. babu buƙatar ɗaukar lokaci mai yawa don sarrafa samfurin ko lokaci. Shigar da kati ta atomatik, Kunnawa ta atomatik, Gwaji da Katin zubarwa

  • Semi-Automatic WIZ-A202 Immunoassay Fluorescence Analzyer

    Semi-Automatic WIZ-A202 Immunoassay Fluorescence Analzyer

    Wannan Analzyer Semi-atomatik ne, mai sauri, mai nazari da yawa wanda ke ba da ingantaccen sakamakon gwaji don sarrafa haƙuri. Yana taka muhimmiyar rawa a ginin POCT.

  • WIZ-A203 Immunoassay Fluorescence Analzyer tare da tashoshi 10

    WIZ-A203 Immunoassay Fluorescence Analzyer tare da tashoshi 10

    Wannan Analzyer mai sauri ne, mai nazari mai ƙima da yawa wanda ke ba da ingantaccen sakamakon gwaji don sarrafa haƙuri. Yana taka muhimmiyar rawa a ginin POCT.

  • Mini 104 Gida Yi Amfani da Maɗaukakin Immunoassay Analzyer

    Mini 104 Gida Yi Amfani da Maɗaukakin Immunoassay Analzyer

    WIZ-A104 Mini Home yana amfani da ImmunoassayMasu nazari

    Gidan da aka yi amfani da Mini-A104, Don haka ƙananan girman, mai sauƙi don ɗauka, na iya taimakawa mutane su sarrafa yanayin lafiyar su a gida.