Ciwon sukari Gudanar da Insulin Diagnostic Kit

taƙaitaccen bayanin:

Kit ɗin bincike don insulin

Hanyar magani: fluorescence immunochromatographic assay

 

 


  • Lokacin gwaji:Minti 10-15
  • Lokacin Inganci:Wata 24
  • Daidaito:Fiye da 99%
  • Bayani:1/25 gwaji/akwatin
  • Yanayin ajiya:2 ℃-30 ℃
  • Hanyar:Fluorescence Immunochromatographic Assay
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Kit ɗin bincike don insulin

    Hanyar: Fluorescence Immunochromatographic Assay

    Bayanan samarwa

    Lambar Samfura INS Shiryawa 25 Gwaje-gwaje/kit, 30kits/CTN
    Suna Kit ɗin bincike don insulin Rarraba kayan aiki Darasi II
    Siffofin Babban hankali, Mai sauƙin aiki Takaddun shaida CE/ISO13485
    Daidaito > 99% Rayuwar rayuwa Shekaru Biyu
    Hanya Fluorescence Immunochromatographic Assay OEM/ODM sabis Akwai

     

    CTNI,MYO,CK-MB-01

    fifiko

    Kit ɗin yana da inganci, mai sauri kuma ana iya jigilar shi a cikin ɗaki. Yana da sauƙin aiki.
    Nau'in samfuri: Serum/Plasma/Jini Gabaɗaya

    Lokacin gwaji:10-15mins

    Adana:2-30℃/36-86℉

    Hanyar: Fluorescence Immunochromatographic Assay

     

    Siffa:

    • Babban m

    • karatun sakamako a cikin mintuna 15

    • Sauƙi aiki

    • Babban Daidaito

     

    CTNI,MYO,CK-MB-04
    发起询盘设置链接结尾3

    AMFANI DA NUFIN

    Wannan kit ɗin ya dace da ƙayyadaddun ƙididdiga na in vitro na matakan insulin (INS) a cikin jinin ɗan adam/plasma/duk samfuran jini don kimanta aikin β-cell na pancreatic-tsibiri.Wannan kit ɗin yana ba da sakamakon gwajin insulin (INS) kawai, kuma sakamakon da aka samu za a bincika tare da sauran bayanan asibiti.za a bincika sakamakon tare da sauran bayanan asibiti.

    Hanyar gwaji

    1 Kafin amfani da reagents, karanta abin da aka saka a hankali kuma ka saba da hanyoyin aiki.
    2 Zaɓi daidaitaccen yanayin gwaji na WIZ-A101 mai nazarin rigakafi mai ɗaukar nauyi
    3 Bude fakitin jakar foil na aluminium na reagent kuma fitar da na'urar gwaji.
    4 Saka na'urar gwaji a tsaye a cikin ramin mai nazarin rigakafi.
    5 A shafi na gida na aikin dubawar rigakafi, danna "Standard" don shigar da dubawar gwaji.
    6 Danna "QC Scan" don duba lambar QR a gefen ciki na kit;shigar da kit masu alaƙa da sigogi cikin kayan aiki kuma zaɓi nau'in samfurin.
    Lura: Kowace adadin adadin kayan aikin za a duba shi na lokaci ɗaya.Idan an duba lambar batch, to ku tsallake wannan matakin.
    7 Bincika daidaiton "Sunan samfur", "Lambar Batch" da dai sauransu akan gwajin gwaji tare da bayani akan alamar kit.
    8 Ɗauki samfurin diluent akan daidaitaccen bayani, ƙara 10μL serum/plasma/dukan samfurin jini, sannan a haɗa su sosai;
    9 Ƙara 80µL da aka ambata sosai gauraye bayani a cikin rijiyar na'urar gwaji;
    10 Bayan cikakken samfurin ƙari, danna "Lokaci" kuma sauran lokacin gwajin za a nuna ta atomatik akan ƙirar.
    11 Mai nazarin rigakafi zai kammala gwaji ta atomatik da bincike lokacin da lokacin gwaji ya kai.
    12 Bayan an gama gwajin rigakafin rigakafi, za a nuna sakamakon gwajin akan gwajin gwaji ko kuma ana iya duba shi ta hanyar “Tarihi” a shafin gida na mu’amala.

    Lura: kowane samfurin za a yi bututu ta hanyar pipette mai tsaftataccen zubarwa don guje wa gurɓacewar giciye.

    Ayyukan Clinical

    An kimanta aikin kima na asibiti na wannan samfurin ta hanyar tattara samfuran asibiti 173.An kwatanta sakamakon gwaje-gwajen ta amfani da kayan aikin da suka dace na hanyar electrochemiluminescence na kasuwa a matsayin reagents, kuma an bincika kwatankwacinsu ta hanyar jujjuyawar layi, kuma ma'aunin daidaitawar gwaje-gwajen biyu sune y = 0.987x+4.401 da R = 0.9874, bi da bi. .

    微信图片_20230927150855

     

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana